Máy đo lực kéo nén SAUTER TVO 2000N500S (2.000 N)
Model: TVO 2000N500S
Hãng: SAUTER (thuộc KERN & Sohn) – Đức
- Máy đo lực kéo nén SAUTER TVO 2000N500S hiển thị điện tử hiện số.
- Máy sử dụng motor bước, có các ưu điểm sau:
+ Tốc độ không đổi cho mẫu có tải trọng từ nhỏ nhất đến lớn nhất
+ Cho phép thử nghiệm tại tốc độ tối thiểu và tải trọng tối đa
- Chế độ hoạt động: bằng tay hoặc tự động.
- Thiết kế chắc chắn, có thể đặt trên bàn / bục.
- Bảng điều khiển điện tử hiển thị tốc độ, chế độ lặp lại.
- Khoảng đo lực tối đa: 2000 N.
- Tốc độ dịch chuyển: 1 – 500 mm/phút.
- Độ chính xác tốc độ: 0.5% giá trị tối đa.
- Khoảng dịch chuyển tối đa: 700 mm.
- Độ chính xác vị trí khi tắt máy: ± 0.05 mm.
- Nguồn điện: 220 V, 50 Hz.